The...7a9...Zoo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Share us your thoughts!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9

Go down 
hamho_a9
vit.con_xau_xi
sYu nhƠn mỀu
ChicKenBoo
Maple
hanh_onion
10 posters
Tác giảThông điệp
hanh_onion

hanh_onion

Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 5:35 pm

uhm, xét về khía cạnh đầu tiên mà ai cũng để ý. Nhìn tới nhìn lui, nhìn xuôi nhìn ngược => kết luận: con trai 7a9 (nói chung. lưu ý từ nói chung) tính ra ngoại hình không thuộc dạng "đẹp mã" cũng không thuộc dạng "xấu xí như con chí"(thoáng nhìn tổng thể)tạm gọi là dễ nhìn. trong một đám con trai lớp mình tính ra có vài người nhìn cũng baby, hay nhìn cũng khá nam tính. Nói chung là phần này em miễn bàn, để dành cho những ai có "con mắt tinh tường" Shocked trong việc ngắm "giai" làm, em ko dám ý kiến nhiều.
silent
tiếp theo là phần tính cách. xét ra con trai lớp mình có vẻ "sáng nắng chiều mưa trưa sấm sét" Very Happy ko thua gì các chị em. lại còn rất nhiều tính cách "tiềm ẩn" nữa. chán một nỗi những tính cách "tiềm ẩn" đó nó cứ "ẩn" hoài, khiến mấy chị em "tìm" hoài ko ra.
Cụ thể: bình thường con trai lớp mình một phần gần như chống đối hoàn toàn tư tưởng "lady first", và gần như "bọn nó" mấy khi mới "dễ thương" đc một tí. Nhưng mấy khi thấy con trai lớp mình cũng ga lăng ấy.( cái hôm vệ sinh lớp, trong cái đám ngồi chơi hầu hết là con gái mà các "nam tử hán đại trượng phu" lớp mình vẫn nai lưng ra làm hok nói gì cả Very Happy ). Hôm đó có thể nói một số chị em (ko biết là ai nhưng trong đó có mình) đã nghĩ con trai lớp này không phải lúc nào cũng chỉ làm con gái thất vọng. Very Happy
Còn trong một số trường hợp, con trai vẫn chấp nhận chơi với con gái mà không có ý kiến ý cò gì cả (năm ngoái hôm thi kỉ lục trần đại nghĩa gì đó)
=> con trai 7a9 tính ra vẫn c1 "một chút gì đó" có thể tự hào.
em nói đến đây thôi. không nói nhiều quá nhỡ mấy "Mr" lớp mình giận. các chị em có bức xúc hay nhận xét gì về mấy "Mr" lớp mình cứ thoải mái nói ra nhé (cho em nghe với Very Happy )
Maple
Admin
Maple

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSun Feb 21, 2010 2:18 pm

Thật ra tụi con trai lớp mình cũng không hẳn là tệ, chỉ tội một cái hơi bị khùng và nhảm thôi! Bình thường tụi nó dữ dằn là thế nhưng nếu bị người khác nắm đc điểm yếu của mình là nhìn ngu lun. Và đôi khi, trong những buổi sinh hoạt hay làm việc chung của lớp, bọn nó lại ga-lăng hẳn lên, điều đó thật sự rất đáng yêu. Như Onion nói đó, hum mà tụi mình tổng vệ sinh lớp, đứa nào đứa nấy làm việc sung hẳn lên, quần áo bám đầy bụi bẩn, mặt mày thì lấm lem, trông đến buồn cười, còn xung phong làm giùm nữa chứ! Tội nhất là bọn lau đèn và quạt. Tụi nào cao thì không nói đi, chỉ tội cho mấy đứa lùn (dĩ nhiên là cao hơn ta >.<), đã phải bắt ghế rui`, còn với lên với xuống nữa chứ! ^^ Apple là một trong số đó, và "Mỹ nhân cứu anh hùng", Onion đã ra tay giúp đỡ ngay, thấy tận mắt nhá!!! Còn giúp đưa khăn sạch nữa cơ! Nói gì thì nói, cái tính ga-lăng đó cũng không bao giờ có thể giữ nguyên đc dù chỉ trong vòng 2 tiết, mà cho dù có hơn đi nữa thì với tụi nó, làm xong là nhất quyết phải có "phần thưởng", nên ta cũng ko cần gì lắm sự giúp đỡ bất ngờ đầy nhiệt tình gì của bọn ấy, nhiều khi còn phải khao lại tụi nó nữa ấy chứ! Tất nhiên, đôi lúc cũng thật sự rất cần, và những lúc tụi nó giúp đỡ xong (dĩ nhiên là ko có tiền công) thì trông tụi nó đẹp trai và tỏa sáng hẳn lên, như thiên thần ấy! albino Còn bình thường thì, Nhất quỷ, nhì ma, thứ ba tụi nó... ==' Evil or Very Mad Nhưng thế nào cũng được, bọn con trai lớp mình xem ra cũng khá giỏi về thể thao ấy chứ! Basketball Cũng tài giỏi không kém kẹp tóc: biết đánh cờ nè, chơi cầu lông nè, hát hay nữa,... và cũng giỏi luôn cái trò mà không đứa con gái nào trong lớp có thể chơi được: ĐÁ BÓNG! Chưa kể đến Ảo Thuật và đọc Rap! ^^
Về mặt ngoại hình thì........Ohm.............. cũng tạm được! ==' Chỉ có vài đứa là gần OK thôi, nhưng quan trọng gì ba cái chuyện sắc đẹp đó, chủ yếu là tụi nó học hành ra sao thôi, đúng không nhỉ?
Nhưng mà nói chung thì con trai lớp 7a9 này cũng rất xứng đáng để bọn con gái tụi mình quan tâm! Hi vọng tụi nó hiểu được và cũng đừng chọc phá tụi mình nữa!!!
TA KHÔNG MUỐN LÀM NI CÔ! Mad
http://vn.myblog.yahoo.com/lanhhuyet-168
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Đến từ : chicken coop [cạnh trụ điện cao thế bên chuồng vịt ak' ^^]

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 9:38 pm

cái nỳ mang cho tụi con trai đọc là sướng nổ con mắt lun cho coi Smile)
sYu nhƠn mỀu

sYu nhƠn mỀu

Bài gửiTiêu đề: Ơ thỳ.....   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeTue Feb 23, 2010 10:36 pm

Chẹp....con Maple ác quó hàz....nó bắk tar faj~ zô đây cm....
Hýk....mà tar....1.dốt văn...2.dỡ văn.....3.ko thông mynk zề văn....và cúi cùng....đag bý từ...bý câu...pla pla....her her...
Ờ thỳ cm zìa con trai àk...
Mún chém thỳ chém cho đẹp....chém shao mà chém nữa chừng thỳ vét chếm đó hơm đẹp...
Phãi chém mạnh tay...chém thật nhanh....chém thật "đẹp"......và chạy mứk dép cho nhanh Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_lol
Công nhận: Mún zô trường này thỳ faj~ tu luyện cực khỗ, tẫu hõa nhập ma...pla pla pla (tụi bây shao chớ t toàn chơy...chơy và chơy..thậm chý tr' ngày thy tar hơm ôn bài mà chỹ chơy Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_cheers ) zỵ suy ra tụi con trai này cũg thông minh "1 chúk" đúg hơm (cái dấu ngoặc kép đó mún nhấn mạnh hay trái nghĩa....nghĩa nào cũg đc Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_lol )
Ờ ròy nhỳn tụi nó cũg hơm đến nỗy faj~ gọy là sấu.....cũg như hành nóy....tụi nó nhỳn cũg đc ( nhỳn cũg đc thỳ mớy có nh~ "mốy tỳnh" trong lúp chớ....đúg hơm Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_redface )...mà thoy...cái tôy to qó....to ơy là to...to hơn kã kái zũ trụ nài lun....nên nóy tụi nó sấu Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_biggrin
Mà tụi nó zô trường này => hơm có đứa nào bt kã Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_lol .....giờ ra chơy cứ...chấm chấm chấm....ui chaz.....coi như tui chưa thấy gì.......
Công nhận....tụi nó cũg "chung thũy" thật Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_cool .....thýk nhõ nào là đóg đinh nhõ đó thoy....hơm chỵu põ....mặk dù býk nhõ đã có ngừk # hoặc ko thýk mỳnk......... Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_mad ...
Suốt ngài hét chuyện đã nàm hay shao ák......cứ ih chọz con gái hơm hàz....đễ cho ngừk tar rượt té khóy và két qu ai mà chã býk.....GIRLS WIN Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_biggrin
Ờk thỳ con Maple nóy đúg.....tự nhyn cái hơm tỗng zệ synh......thấy tụi con trai...đứa nào cũg "đẹp" ra hẵn Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_redface ......ngay kã đứa sấu sý nhứk như thằng Long mà cũg thấy nó "xinh" hơn Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_sunny
Hê hê....cứ mỗy lần fan^ bua gyrlz vs boyz ai hơn.....thỳ tụi nó "lun lun": BOYZ.....khà khà...nhưng nhớ đến nh~ cái lần họz chug vs cô Vy...có lần cô kiu Tuyền zô là gyrlz đứng boyz ngồy.....cô Vy thỳ ai cũg býk....LADY FIRST...nên cô ko kiu tụi gyrlz đứg ngay mà còn hõy tụi boyz....."Bạn nào mún gyrlz đứg?"....thỳ "gần" hết boyz giơ tay lên.. Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_mad ...co hõy týp " Vậy bạn nào tha cho girlz" thỳ cũg có đứa dơ tay éh chớ Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_redface ....lúk đó thấy tụi nó cao thượng ghia Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_king .......iêu gê nhỹ Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_lol ..........
Dù shao thỳ trỳnh độ chém cũa U chưa = cô Hạnh Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_cool nên chỹ chém sơ sơ thế thoy Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_lol ....
Còn ngôn ngữ chat ai đọc đc thỳ đọc....hơm thỳ thoy Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_tongue
http://vn.myblog.yahoo.com/tocxu_vs_maixeo
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeThu Feb 25, 2010 5:35 pm

Cho nhìu chiện 1 tí nhá!!!
Về ngoại hình thỳ con trai lớp mình ko thuộc dạng đẹp... Bằng chứng lờ chả có đứa nèo thuộc diện hot của khối [1 sự sỉ nhụt Smile)]. Nhưng mờ tụi nó cg~ dễ thương í chứ ^^! Vd như lờ mý thằng múp như heo nè, mý thằng cao cao, vs mý thằng hay bị chọc lờ zống gái á ^^! Nhìu đứa bảo lờ thằng Đại đẹp zai, nhưng mờ nhìn đi nhìn lại, eo ui... Nó xấu, mặt đểu vs ngu pà cố Smile)! Nói chung lờ tụi nó ko đẹp mà chỉ đạ mức độ dễ shương [cấp 1 Very Happy]
Tính tình tụi nó thỳ chắc ai cg~ rõ rùi... Ngoài mặt bảo lờ ghét vs căm thù chứ mà con gái bik lắm là tụi nó chả dám làm thế âu ^^... Tụi nó rất thương con gái í chứ [vs mức độ lờ bạn bè Very Happy]! Nhéo vs ăn hiếp tụi nó hoài mà chả ai phản đối câu nào, cứ đứng chôn chân tại chỗ để bị bầm dập Smile) [ngu!!!]. Hum lao động thì khỏi nói gòy, con trai số 1! Tụi nó cg~ ga-lăng lắm á! Bằng chứng thỳ ai cg~ bik gòy, mý đứa con trai hay ham hố xách cặp, chạy ik photo tài liệu thay đó... Rùi khi bí bài tụi nó cg~ trở cái giọng "ta đây" để có dịp lên mặt vs tụi mình đó thui ^^! Bla...bla...bla! Về mặt chung tình như con Mều nói thỳ cg~ công nhận lờ đúng thiệt Very Happy. Con gái lớp mình mê zai rất nhìu mà mý đứa con trai thỳ "mết" gái trg lớp cg~ fải ít... Thế mà tụi nó cg~ wuyết "chung thuỷ" mặc dù bik lờ khó mờ tránh đc sự broken-heart khi mà lỡ con gái thấy chàng nào "ẹp ẹp" ^^. Và thêm 1 cái hay hay ở con trai lớp mình lờ chả thiz "phô trương" t/cảm 1 cách wá đáng [bonus điểm cộng vèo vèo Smile)]. Thấy mý cặp ở lớp thỳ con trai chỉ dám wan tâm tới con gái thui chứ ko bô lô bô loa lên lờ "Tao thiz nó" Smile) [mờ zị thành ra mý cặp chỉ lờ tình bạn trái dấu cg~ bị lin luỵ >"<]
[color=blue]Cái điểm trừ lớn nhứt of tụi con trai lờ nói hơi nhìu và hơi bị ích kỉ _ _". Trg lớp thỳ chả thấy con gái nói câu nào, toàn con tai ko >"<, nhưng mờ khi nhắc nhở thì tụi nó cứ chối đôm đốp [cãi còn ác hơn cả con gái nữa >"<]. Rùi mý hum trực có con trai vs gái trực chung thỳ con trai toàn trốn, để con gái lờm ko, fải hò hét khản cổ dzữ lắm mới chịu...xách xô đi đổ _ _"... Sửa ngay nha con trai!!! Bla bla bla...
Nói chung lờ tụi nó còn nhìu thứ để nói lớm mà chưa nghĩ ra để mổ xẻ thui Smile)... Nhường wuyền lại cho các pà con cô pác khác trg a9 Very Happy... Em xin lui về để suy nghĩ típ Very Happy

Được sửa bởi ChicKenBoo ngày Fri Feb 26, 2010 5:17 pm; sửa lần 1.
vit.con_xau_xi

vit.con_xau_xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeThu Feb 25, 2010 7:03 pm

*úi zời ơi...nếu nói về con trai lớp mình thì [sr nhé!]...tụi nó sấu sí wa'a`h!!! đâu bằng con trai lớp khác...hic...Thường thường thì zai đẹp rất ư là zô ziên [Vd điển hình...lớp kế bên]...còn con zai lớp mình zừa xấu lại zừa zô ziên,nhìu chiện nu~a Arrow pó tay Exclamation ...Điều tệ hại nhứt là con trai cứ làm con gái khóc hoài a`h Sad ...[ghét lắm ak' Embarassed ] =>chém thía đủ rui`...[mặc dù còn rất nhìu điều để che'm]...
*Nhưng những lúc con gái zận thì con trai cu~ng xin lỗi miết...
Trích dẫn :
Công nhận....tụi nó cũg "chung thũy" thật .....thýk nhõ nào là đóg đinh nhõ đó thoy....hơm chỵu põ....mặk dù býk nhõ đã có ngừk # hoặc ko thýk mỳnk.........
=>ko đồng ý cho lắm...hên xui... Smile
Cuối cùng...
Con gái mún nói vs con trai rằng con gái cu~ng quí con trai lắm...Mong con trai thân thiện vs con gái hơn...iu con trai nhìu...
hanh_onion

hanh_onion

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:15 pm

bức xúc nhỉ. nhưng HA phản đối ở chỗ con gái lớp này thik tùm lum. HA 2 năm "chỉ một mục tiêu" thôi nhá.
Còn về vấn đề chung thuỷ của con trai lớp mình thì không biết, thực tế tính ra mấy đứa con trai đôi khi thík ai thì giấu biệt nên chuyện tình cảm của con trai lớp này ko sôi nổi bằng con gái. Thư thử cho 1 ví dụ về con trai chung thuỷ đi.
Đồng ý với Thư khoản con trai hơi ích kỉ. gần như không bao giờ chịu nghĩ đến cảm xúc của người khác (nhất là con gái). sống không chỉ là cho mình mà còn là cho người khác nữa ,con trai àh. khi làm điều gì đó thì hãy suy nghĩ kĩ hậu quả trước nhé! Crying or Very sad
sYu nhƠn mỀu

sYu nhƠn mỀu

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:35 pm

hanh_onion đã viết:
bức xúc nhỉ. nhưng HA phản đối ở chỗ con gái lớp này thik tùm lum. HA 2 năm "chỉ một mục tiêu" thôi nhá.
Còn về vấn đề chung thuỷ của con trai lớp mình thì không biết, thực tế tính ra mấy đứa con trai đôi khi thík ai thì giấu biệt nên chuyện tình cảm của con trai lớp này ko sôi nổi bằng con gái. Thư thử cho 1 ví dụ về con trai chung thuỷ đi.
Khà khà.....ai đó mừk....cứ "chấm chấm" U đó......cái bạn mừk giõi toán ák....."chấm chấm chấm"...ko thýk nóy tên.....
Gần như bỵ bạn ấy ám ảnh... Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_sad ...ih đâu cũg ih theo Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_mad .......cũg khó chỵu lắm chứ Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 Icon_eek
http://vn.myblog.yahoo.com/tocxu_vs_maixeo
vit.con_xau_xi

vit.con_xau_xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:16 pm

Trích dẫn :
Khà khà.....ai đó mừk....cứ "chấm chấm" U đó......cái bạn mừk giõi toán ák....."chấm chấm chấm"...ko thýk nóy tên.....
Gần như bỵ bạn ấy ám ảnh... ...ih đâu cũg ih theo .......cũg khó chỵu lắm chứ
=>Vi~ Phuc' Very Happy
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:15 pm

hanh_onion đã viết:
Đồng ý với Thư khoản con trai hơi ích kỉ. gần như không bao giờ chịu nghĩ đến cảm xúc của người khác (nhất là con gái). sống không chỉ là cho mình mà còn là cho người khác nữa ,con trai àh. khi làm điều gì đó thì hãy suy nghĩ kĩ hậu quả trước nhé! Crying or Very sad

Lại nữa rùi mami Exclamation ... Pó tay toàn tập! Con bik mẹ chỹ mãi có "nó" thui, đó lờ 1 tấm gương điển hình cho con gái lớp mình học hỏi nha :> [mẹ tui đó Smile)]. Còn ví dụ về mý đứa chung thuỷ thì có thằng Phúc nè, Đức nè Smile), Thy nè... Mặc dù chả đc đền đáp nhưng mờ rất ư lờ khâm fục tụi nó ^^, như con lờ đá đít từ lâu gòy Smile) [mẹ dạy con kiểu j` dzậy nè _ _"]
Con trai nó có cái tật ích kỉ từ ngàn xứ đến nay rùi mami à, con gặp rất nhìu Smile)... Nó chả bao h nghĩ tới con gái cảm thấy như thế nào cả... Như cục đá í _ _"! Mờ nè, có fải con nói ra điều nay mami lại... fải ko Sad
vit.con_xau_xi

vit.con_xau_xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:45 pm

trui` ui...Thy chung thủy vs Thư chứ ai...hahahahaha...
HA chỉ ma~i 1 mình con tui thui...[tự hào wa'...mình nui con hay thật...gái bu ]
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 9:48 pm

vit.con_xau_xi đã viết:
trui` ui...Thy chung thủy vs Thư chứ ai...hahahahaha...
HA chỉ ma~i 1 mình con tui thui...[tự hào wa'...mình nui con hay thật...gái bu ]
Ai bik đc _ _" Evil or Very Mad ... Mờ cái cn H nỳ nuôi con dúng lờ "khéo", toàn lờm khổ mẹ tui ko ak` Evil or Very Mad pale
vit.con_xau_xi

vit.con_xau_xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSat Feb 27, 2010 10:50 pm

tụi con trai lớp mình xấu cu~ng dc đi nhưng ma` mắc cái tội tự tin...troi oi...tự tin thấy ớn lun...lúc nào cu~ng tự khen mình đẹp trai No ...ko bik' tui nó soi gương chưa nu~a confused
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:24 pm

vit.con_xau_xi đã viết:
tụi con trai lớp mình xấu cu~ng dc đi nhưng ma` mắc cái tội tự tin...troi oi...tự tin thấy ớn lun...lúc nào cu~ng tự khen mình đẹp trai No ...ko bik' tui nó soi gương chưa nu~a confused

Exclamation Tại lây từ tụi con gái lớp mình wa chứ âu ^^! Nhưng mờ con gái lớp mình đẹp thiệt :"> chứ hok như tụi con trai Razz! Chỹ có duy nhứt con Vịt khùng tự xưng lờ sấu sí thui nhỡk ^^ What a Face
vit.con_xau_xi

vit.con_xau_xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:41 pm

Trích dẫn :
Exclamation Tại lây từ tụi con gái lớp mình wa chứ âu ^^! Nhưng mờ con gái lớp mình đẹp thiệt :"> chứ hok như tụi con trai Razz! Chỹ có duy nhứt con Vịt khùng tự xưng lờ sấu sí thui nhỡk ^^ What a Face
VỊt ma`...xấu xí đó h...bị bọn con trai sỉ nhục wa`i[đặc biệt lớp kế bên]...nhắc tới lại nhớ chiện cu~...[BS kutie]
ma` tại sao ai cu~ng nói Vịt khùng...Vịt tỉnh ma`...hic... Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
hamho_a9

hamho_a9

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeWed Mar 03, 2010 8:54 pm

Haizzz...Lau ui` moi' len 4rum, khong^ ngo` noa' zui den' dzay What a Face Thay' may' ban ban tan' dzui qua', ham ho' day cung~ xin "man phep" dc noi' vai` loi` ve` boys of 7a9 nha! Very Happy
Boys lop' mih`,xet ve` ngoai hinh` thi` nhu may' ban noi' do', cung~ ko den noi~ xau lam( nhung thuc su la` xau hon lop' khac Very Happy ).Tinh' tinh` thi` kha' la` tot' bung, doi khi cung~ rat chiu girls tui mih` nua~. Nhung koa' dieu boys hoi vo tam qua', va` doi khi hoi bi nong' tinh' nua~. Bay ba thi khoi che. Ui! Noi' that. Mot ngay` mah` boys lop' mih` hok noi bay chac khong an com ngon, hok ngu dc yen thi fai. Ve khoan nay thi thuc su Ham ho' phai po tay lun!
Uhm...Ve hoc tap thi Ham ho' rat kham phuc boys oh'! Ham ho thay trong lop co nhiu nguoi kon sieng hoc hon Ham ho nua, co bai nao ve nha la hoc lien. Ham ho koa luc doi toi kiem tra kon lam bieng hoc nua day nah! Very Happy
Boys lop mih, nhu ai do da noi o tren do, rat chung thuy(co DC roi do). Va khi da de y ai do rui thi doi xu vs nguoi do sweet cuc ki nhak! Ham ho thay trong lop co nhiu boys vay lam, nhin ma phat ghen ty voi u nao dc la muc tieu ghe lun ih!
Haizzz... noi chung la kon nhieu lam, nhung h Ham ho lam bieng qua nen thoi vay. Very Happy
Maple
Admin
Maple

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:16 pm

Chung tình cái kon khi~! Con traj aj cũng có mới nới cũ hjk'. Đào hoa kjnh dị! Làm như mình đẹp lắm ko bằng (ko ám chỉ riêng ai cả)
http://vn.myblog.yahoo.com/lanhhuyet-168
Sứa HồNg

Sứa HồNg

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeThu Mar 04, 2010 8:29 pm

Chj~ 1 câu thoy: Kon traj lơp' mjnh` xâu' khoe tôt' che hok ak` Rolling Eyes
Genie-Bi

Genie-Bi

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 7:00 pm

thế mới hay!^^
KoN mỰk MàU sHaNk

KoN mỰk MàU sHaNk

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSat Mar 06, 2010 10:16 pm

Ôy s mấy pạn sjêng năng thế ??? Mấy káj pỳnh luận of mấy pạn zề kon zaj lúp mỳnh dàj wớ dạ ??? Mấy pạn chju. khó để ýk wớ hak ??? Vỳ mỳnh lườy đọz nên sẽ cm kụ thể sau Very Happy ...
KoN mỰk MàU sHaNk

KoN mỰk MàU sHaNk

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSun Mar 21, 2010 9:14 pm

nO tAbLe Very Happy ... LưỜi ĐọZ wỚ nHưNg VẫN kỨ tHýK cM cHơY Very Happy ... mỜ mỌy NgƯờJ đAnG nÓy Về ChJệN j` Dạ ???
Pé Gió

Pé Gió

Bài gửiTiêu đề: Cm?   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitimeSun Apr 11, 2010 6:50 pm

Her....
Pợn Mựk cũg zui týnh ếh nhễy
Hết chiện ǹờm mừk sỳz pam àk
Mék ẹc min bi h =]]
Mừk boyz lúp mý pợn hài thế cơ àk
Chàz, hũm đễ ýh lớm nơn chã bík. Zã lại chắk boyz cũg âu tệ tớy mứk óh, đúg hũm boyz? (Tụi nó nghe chắk sướng rơn =]] )
Thấy lúp mý pợn boyz cũg âu kó tệ tớy mứk óh! Cũg có nhìu đứa nhìn ỗn mừk ^^~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9   Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9 I_icon_minitime

Mạn phép cho vài nhận xét về con trai 7a9
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gửi con trai...