The...7a9...Zoo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Share us your thoughts!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Loa loa loa!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
ChicKenBoo

ChicKenBoo

Đến từ : chicken coop [cạnh trụ điện cao thế bên chuồng vịt ak' ^^]

Loa loa loa!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Loa loa loa!!!   Loa loa loa!!! I_icon_minitimeSat May 01, 2010 10:38 pm

Ôiz cuối cùng cg~ làm đc theo lời thèng Gen là lập đc cái topic nỳ Very Happy ... Hố hố hố! Nói chung và tóm gọn là như thế nỳ nèz [ý kiến thằng Gen nhak', có j` thì pm nó mà kiện]
Nhăm nhe tổ chức cuộc thi tự sướng, thằng Gen nó cứ ri rỉ bên tai ta, ta fải năn nỉ Admin lập ra cái nỳ _ _"... Và thế là nó ra thế nỳSmile Rolling Eyes
Cách thức tham gia thì đơn giản thoy. Lập ra cái topic của riêng mình rùi post hình của mình lên [dễ mà hen Surprised ]. Chấp nhận photoshop lun, miễn sao vẫn có thể nhìn ra bạn là đc ak` tongue . Phần còn lại là của các mem khác, sẽ zô com` men cho pics của bạn. Up càng nhìu càng tốt, bạn bè vs nhau mà, có j` âuz mà fải ngại, đúng hỡm? ^^ What a Face
Sau 1 t/gian nhất định [do thằng Gen wuyết định], sẽ tổng kết lại nhak', và lập poll bầu chọn ra coi ai là pờ-rơ-féc nhất...
Nói zậy cg~ ko bik' đủ chưa, có rỳ pm thằng Gen, tui hết phận sự Smile)

Loa loa loa!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang